ค็อกเน็กซ์ คอร์ปอเรชั่น ผู้จัดหาและพัฒนาระบบแมชชินวิชั่นชั้นนำระดับโลก ร่วมออกงาน ProPak Asia 2012 ณ ศูนย์แสดงสินค้าไบเทค โดยมี คุณอศมะ เมฆใหม่, Application Engineer และคุณศุภสิทธิ์ เชิดไชยกุล, Senior Sales Engineer เป็นผู้แนะนำและสาธิตการทำงานของอุปกรณ์เครื่องอ่านบาร์โค๊ด (ID Readers) DataMan 500 ซึ่งเป็นนวัตกรรมเครื่องอ่านบาร์โค๊ดรุ่นใหม่ล่าสุดในตระกูล DataMan รวมทั้ง Checker Vision Sensors และ OmniView 360? ซึ่งเป็นซอฟแวร์ล่าสุดที่เหมาะสำหรับการตรวจสอบชิ้นงานด้วยภาพ โดยมีผู้สนใจเข้าเยี่ยมชมบูธเป็นจำนวนมาก
![](http://www.smethailandclub.com/upload/filecenter/image/Social%20Picture/Cognex_Propak%20Asia%202012.jpg)
ค็อกเน็กซ์ คอร์ปอเรชั่น ผู้จัดหาและพัฒนาระบบแมชชินวิชั่นชั้นนำระดับโลก ร่วมออกงาน ProPak Asia 2012 ณ ศูนย์แสดงสินค้าไบเทค โดยมี คุณอศมะ เมฆใหม่, Application Engineer และคุณศุภสิทธิ์ เชิดไชยกุล, Senior Sales Engineer เป็นผู้แนะนำและสาธิตการทำงานของอุปกรณ์เครื่องอ่านบาร์โค๊ด (ID Readers) DataMan 500 ซึ่งเป็นนวัตกรรมเครื่องอ่านบาร์โค๊ดรุ่นใหม่ล่าสุดในตระกูล DataMan รวมทั้ง Checker Vision Sensors และ OmniView 360? ซึ่งเป็นซอฟแวร์ล่าสุดที่เหมาะสำหรับการตรวจสอบชิ้นงานด้วยภาพ โดยมีผู้สนใจเข้าเยี่ยมชมบูธเป็นจำนวนมาก