ภัทรา ศิลาอ่อน ประธานกรรมการบริหาร S&P พร้อมด้วยปนิษฐา ศิลาอ่อน ผู้จัดการส่วนพัฒนาธุรกิจ และการตลาด Caterman ร่วมกันเปิดตัวเมนูอาหารว่างสไตล์ไทยๆ ภายใต้คอนเซ็ปต์ Simply Asian นำอาหารว่างไทยมาใส่กล่องพร้อมเสริฟ โดย Caterman เป็นอีกหนึ่งธุรกิจภายใต้การบริหารจัดการของ S&P โดยเน้นเป็นธุรกิจบริการงานจัดเลี้ยงหลากหลายรูปแบบทั้งการบริการแบบ Sit-down Dinner , Buffet , Cocktail , Snack Box , Food Station และ Theme Event Party ต่างๆ
![](http://www.smethailandclub.com/upload/filecenter/image/Social%20Picture/%E0%B8%A0%E0%B8%B2%E0%B8%9E%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%8A%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%B1%E0%B8%A1%E0%B8%9E%E0%B8%B1%E0%B8%99%E0%B8%98%E0%B9%8C%20S&P%20Caterman.jpg)
ภัทรา ศิลาอ่อน ประธานกรรมการบริหาร S&P พร้อมด้วย ปนิษฐา ศิลาอ่อน ผู้จัดการส่วนพัฒนาธุรกิจ และการตลาด Caterman (ที่ 2 จากซ้าย) ร่วมกันเปิดตัวเมนูอาหารว่างสไตล์ไทยๆ ภายใต้คอนเซ็ปต์ Simply Asian นำอาหารว่างไทยมาใส่กล่องพร้อมเสริฟ โดย Caterman เป็นอีกหนึ่งธุรกิจภายใต้การบริหารจัดการของ S&P โดยเน้นเป็นธุรกิจบริการงานจัดเลี้ยงหลากหลายรูปแบบทั้งการบริการแบบ Sit-down Dinner , Buffet , Cocktail , Snack Box , Food Station และ Theme Event Party ต่างๆ